Stjórnir VSV 1946-2016

2. október 1946

Undirbúningsnefnd ađ stofnun Fiskvinnslustöđvar útgerđarmanna í Vestmannaeyjum: Jóhann Sigfússon, Helgi Benediktsson, Ársćll Sveinsson, Guđlaugur Gíslason, Ólafur Kristjánsson. Varamenn: Sighvatur Bjarnason, Ragnar Stefánsson.

 30. desember 1946

Fyrsta stjórn: Jóhann Sigfússon formađur, Helgi Benediktsson varaformađur, Guđlaugur Gíslason, Ársćll Sveinsson, Ólafur Kristjánsson. Varamenn: Sighvatur Bjarnason, Ragnar Stefánsson.

 14. júní 1948

Jóhann Sigfússon formađur, Ársćll Sveinsson varaformađur, Ólafur Kristjánsson, Helgi Benediktsson, Sighvatur Bjarnason. Varamenn: Jónas Jónsson, Kjartan Guđmundsson.

24. október 1949

Jóhann Sigfússon formađur, Sighvatur Bjarnason varaformađur, Jónas Jónsson,  Ársćll Sveinsson, Guđmundur Vigfússon. Varamenn: Kjartan Guđmundsson, Óskar Gíslason.

 14. desember 1950.

Jóhann Sigfússon formađur, Sighvatur Bjarnason varaformađur, Jónas Jónsson, Guđmundur Vigfússon, Ársćll Sveinsson. Varamenn: Óskar Gíslason; Guđjón Jónsson, Hlíđardal.

 28. desember 1951

Jóhann Sigfússon formađur, Sighvatur Bjarnason varaformađur, Jónas Jónsson,

Guđmundur Vigfússon, Ársćll Sveinsson. Varamenn: Óskar Gíslason;  Guđjón Jónsson, Hlíđardal.

 22. desember 1952

Jóhann Sigfússon formađur, Sighvatur Bjarnason varaformađur, Jónas Jónsson, Guđmundur Vigfússon; Guđjón Jónsson, Hlíđardal. Varamenn: Haraldur Hannesson, Björgvin Jónsson.

 17. desember 1953

Jóhann Sigfússon formađur, Sighvatur Bjarnason varaformađur, Jónas Jónsson,

Guđmundur Vigfússon; Guđjón Jónsson, Hlíđardal. Varamenn: Haraldur Hannesson, Björgvin Jónsson.

 17. desember 1954

Jóhann Sigfússon formađur, Sighvatur Bjarnason varaformađur, Jónas Jónsson,

Guđmundur Vigfússon; Guđjón Jónsson, Hlíđardal. Varamenn: Björgvin Jónsson, Sveinbjörn Hjartarsson.

 21. desember 1955

Jóhann Sigfússon formađur, Sighvatur Bjarnason varaformađur, Jónas Jónsson, Haraldur Hannesson, Guđjón Jónsson, Hlíđardal. Varamenn: Sveinbjörn Hjartarson, Björgvin Jónsson.

 7. janúar 1956

Jóhann Sigfússon formađur, Sighvatur Bjarnason varaformađur, Jónas Jónsson;

Guđjón Jónsson, Hlíđardal; Haraldur Hannesson. Varamenn: Sveinbjörn Hjartarson, Óskar Matthíasson.

 20. desember 1957

Jóhann Sigfússon formađur, Sighvatur Bjarnason varaformađur, Jónas Jónsson,

Haraldur Hannesson; Guđjón Jónsson, Hlíđardal. Varamenn: Sveinbjörn Hjartarson, Óskar Matthíasson.

 28. desember 1958

Jóhann Sigfússon formađur, Sighvatur Bjarnason varaformađur, Jónas Jónsson,

Haraldur Hannesson; Guđjón Jónsson, Hlíđardal. Varamenn: Sveinbjörn Hjartarson, Óskar Matthíasson.

 18. desember 1959

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur,

Sveinbjörn Hjartarson, Jónas Jónsson; Guđjón Jónsson, Hlíđardal. Varamenn: Júlíus Ingibergsson, Guđni Grímsson.

 28. desember 1961

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Jónas Jónsson, Sveinbjörn Hjartarson, Júlíus Ingibergsson. Varamenn: Guđjón Jónsson, Hlíđardal; Guđni Grímsson.

 13. janúar 1963

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Jónas Jónsson, Júlíus Ingibergsson, Sveinbjörn Hjartarson. Varamenn: Guđlaugur Stefánsson, Sigurđur Ţórđarson.

 7. janúar 1964

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Jónas Jónsson, Sveinbjörn Hjartarson, Júlíus Ingibergsson. Varamenn: Guđlaugur Stefánsson, Sigurđur Ţórđarson.

 20. desember 1964

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Jónas Jónsson, Júlíus Ingibergsson, Sveinbjörn Hjartarson. Varamenn: Guđlaugur Stefánsson, Sigurđur Ţórđarson.

 28. desember 1965

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Jónas Jónsson, Júlíus Ingibergsson, Sveinbjörn Hjartarson. Varamenn: Guđlaugur Stefánsson, Sigurđur Ţórđarson.

 28. desember 1966

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Jónas Jónsson, Sveinbjörn Hjartarson, Júlíus Ingibergsson. Varamenn: Ingólfur Matthíasson, Óskar Sigurđsson.

 28. desember 1967

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Sveinbjörn Hjartarson, Jónas Jónsson, Guđlaugur Stefánsson. Varamenn: Óskar Sigurđsson, Ingólfur Matthíasson.

 27. desember 1968

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Jónas Jónsson, Sveinbjörn Hjartarson, Guđlaugur Stefánsson. Varamenn: Óskar Sigurđsson, Ingólfur Matthíasson.

 29. desember 1969

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Jónas Jónsson, Sveinbjörn Hjartarson, Guđlaugur Stefánsson. Varamenn: Ingólfur Matthíasson, Óskar Matthíasson.

 29. desember 1970

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Jónas Jónsson, Sveinbjörn Hjartarson, Guđlaugur Stefánsson. Varamenn: Ingólfur Matthíasson, Óskar Matthíasson.

 3. desember 1971

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Óskar Matthíasson, Sveinbjörn Hartarson, Guđlaugur Stefánsson. Varamenn: Guđmundur Ingi Guđmundsson, Ingólfur Matthíasson.

 28. desember 1972

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Óskar Matthíasson, Guđlaugur Stefánsson, Sveinbjörn Hjartarson. Varamenn: Guđmundur Ingi Guđmundsson, Ingólfur Matthíasson.

 27. desember 1974

Sighvatur Bjarnason formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Guđlaugur Stefánsson, Óskar Matthíasson, Sveinbjörn Hjartarson. Varamenn: Guđmundur Ingi Guđmundsson, Ingólfur Matthíasson.

 30. desember 1975

Guđlaugur Stefánsson formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Sveinbjörn Hjartarson, Óskar Matthíasson, Bjarni Sighvatsson. Varamenn: Guđmundur Ingi Guđmundsson, Ingólfur Matthíasson.

 20. desember 1976

Sigurđur Óskarsson formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Óskar Matthíasson, Ingólfur Matthíasson, Bjarni Sighvatsson. Varamenn: Friđrik Óskarsson, Guđmundur Ingi Guđmundsson.

 29. desember 1977

Sigurđur Óskarsson formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Bjarni Sighvatsson, Guđmundur Ingi Guđmundsson, Ingólfur Matthíasson. Varamenn: Friđrik Óskarsson, Óskar Matthíasson

 27. desember 1978

Sigurđur Óskarsson formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Ingólfur Matthíasson, Bjarni Sighvatsson, Guđmundur Ingi Guđmundsson. Varamenn: Friđrik Óskarsson, Óskar Matthíasson.

 17. nóvember 1979

Sigurđur Óskarsson formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Ingólfur Matthíasson, Bjarni Sighvatsson, Guđmundur Ingi Guđmundsson. Varamenn: Friđrik Óskarsson, Óskar Matthíasson.

 22. nóvember 1980   

Sigurđur Óskarsson formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Ingólfur Matthíasson, Bjarni Sighvatsson, Guđmundur Ingi Guđmundsson. Varamenn: Óskar Matthíasson, Leifur Ársćlsson.

 16. október 1981

Sigurđur Óskarsson formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Bjarni Sighvatsson, Guđmundur Ingi Guđmundsson, Ingólfur Matthíasson. Varamenn: Óskar Matthíasson, Leifur Ársćlsson.

9. október 1982

Sigurđur Óskarsson formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Ingólfur Matthíasson, Guđmundur Ingi Guđmundsson, Bjarni Sighvatsson. Varamenn: Leifur Ársćlsson, Óskar Matthíasson.

 24. september 1983

Sigurđur Óskarsson formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Bjarni Sighvatsson, Guđmundur Ingi Guđmundsson, Ingólfur Matthíasson. Varamenn: Leifur Ársćlsson, Óskar Matthíasson.

 1. desember 1984

Sigurđur Óskarsson formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Ingólfur Matthíasson, Guđmundur Ingi Guđmundsson, Bjarni Sighvatsson. Varamenn: Leifur Ársćlsson, Óskar Matthíasson.

 19. október 1985

Sigurđur Óskarsson formađur, Haraldur Hannesson varaformađur, Haraldur Gíslason, Bjarni Sighvatsson, Ingólfur Matthíasson. Varamenn: Leifur Ársćlsson, Matthías Óskarsson.

 15. nóvember 1986

Bjarni Sighvatsson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Leifur Ársćlsson, Guđmundur Ingi Guđmundsson, Richard Sighvatsson. Varamenn: Guđmundur Sveinbjörnsson, Matthías Óskarsson.

 6. júní 1987

Bjarni Sighvatsson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Guđmundur Ingi Guđmundsson, Leifur Ársćlsson, Richard Sighvatsson. Varamenn: Guđmundur Sveinbjörnsson, Matthías Óskarsson.

 28. maí 1988

Bjarni Sighvatsson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Richard Sighvatsson, Guđmundur Ingi Guđmundsson, Leifur Ársćlsson. Varamenn: Guđmundur Sveinbjörnsson, Matthías Óskarsson.

 16. júní 1989

Bjarni Sighvatsson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Richard Sighvatsson, Leifur Ársćlsson, Guđmundur Ingi Guđmundsson. Varamenn: Matthías Óskarsson, Guđmundur Sveinbjörnsson.

 29. júní 1990

Bjarni Sighvatsson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Richard Sighvatsson, Guđmundur Ingi Guđmundsson, Leifur Ársćlsson. Varamenn: Matthías Óskarsson, Guđmundur Sveinbjörnsson.

 20. júní 1991

Bjarni Sighvatsson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Guđmundur Ingi Guđmundsson, Leifur Ársćlsson, Richard Sighvatsson. Varamenn: Guđmundur Sveinbjörnsson, Viđar Elíasson.

 11. apríl 1992

Bjarni Sighvatsson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Leifur Ársćlsson, Guđjón Rögnvaldsson, Guđmundur Karlsson. Varamenn: Viktor Helgason, Guđmundur Ingi Guđmundsson.

 22. nóvember 1992

Bjarni Sighvatsson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Guđjón Rögnvaldsson, Leifur Ársćlsson, Geir Magnússon. Varamenn: Viktor Helgason, Guđmundur Ingi Guđmunsson.

 11. desember 1993

Bjarni Sighvatsson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Guđjón Rögnvaldsson, Leifur Ársćlsson, Geir Magnússon. Varamenn: Viktor Helgason, Guđmundur Ingi Guđmundsson.

 5. nóvember 1994

Geir Magnússon formađur, Guđjón Rögnvaldsson varaformađur, Haraldur Gíslason, Elín Alma Arthúrsdóttir, Benedikt Sveinsson. Varamenn: Viktor Helgason, Bergvin Oddsson.

 31. ágúst 1995

Geir Magnússon formađur, Guđjón Rögnvaldsson varaformađur, Bergvin Oddsson, Haraldur Gíslason, Gunnar Birgisson. Varamenn: Viktor Helgason, Sigurjón Óskarsson.

 31. ágúst 1996

Geir Magnússon formađur, Guđjón Rögnvaldsson varaformađur, Haraldur Gíslason, Guđmundur Baldursson, Gunnar Birgisson. Varamenn: Viktor Helgason, Bjarni Jónsson.

24. október 1997

Geir Magnússon formađur, Guđjón Rögnvaldsson varaformađur, Haraldur Gíslason, Gunnar Birgisson, Guđmundur Baldursson. Varamenn: Viktor Helgason, Bjarni Jónsson.

 31. ágúst 1998

Geir Magnússon formađur, Guđmundur Baldursson varaformađur, Haraldur Gíslason, Gunnar Birgisson, Jóhann Magnússon. Varamenn: Viktor Helgason, Bjarni Jónsson.

 31. ágúst 1999

Geir Magnússon formađur, Kristinn Hallgrímsson varaformađur, Haraldur Gíslason, Viktor Helgason, Örn Gústafsson. Varamenn: Benedikt Sigurđsson, Gunnlaugur Ólafsson.

 14. desember 2000

Jakob Bjarnason formađur, Kristinn Hallgrímsson varaformađur, Gunnar Birgisson, Haraldur Gíslason, Örn Gústafsson. Varamenn: Benedikt Sigurđsson, Gunnlaugur Ólafsson.

 30. nóvember 2001

Jakob Bjarnason formađur, Magnús Kristinsson varaformađur, Gunnar Birgisson, Haraldur Gíslason, Jón Kristjánsson. Varamenn: Benedikt Sigurđsson, Gunnlaugur Ólafsson.

 10. maí 2002

Jakob Bjarnason formađur, Magnús Kristinsson varaformađur, Gunnar Birgisson, Haraldur Gíslason, Jón Kristjánsson. Varamenn: Benedikt Sigurđsson, Gunnlaugur Ólafsson.

 4. febrúar 2003 (hluthafafundur)

Jakob Bjarnason formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Guđmundur Kristjánsson, Gunnar Birgisson, Gunnlaugur Ólafsson. Varamenn: Benedikt Sigurđsson, Hjálmar Ţ. Kristjánsson.

 1. maí 2003

Jakob Bjarnason formađur, Gunnlaugur Ólafsson varaformađur, Guđmundur Kristjánsson, Ađalsteinn Ingólfsson, Sigurjón Óskarsson. Varamenn: Haraldur Gíslason, Hjálmar Ţ. Kristjánsson.

 7. maí 2004

Gunnar Felixson formađur, Gunnlaugur Ólafsson varaformađur, Ađalsteinn Ingólfsson, Guđmundur Kristjánsson, Sigurjón Óskarsson. Varamenn: Haraldur Gíslason, Hjálmar Ţ. Kristjánsson.

 6. maí 2005

Gunnar Felixson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Ađalsteinn Ingólfsson, Hjálmar Ţ. Kristjánsson, Leifur Á. Leifsson. Varamenn: Guđmundur Kristjánsson, Sigurjón Óskarsson.

 5. maí 2006

Gunnar Felixson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Hjálmar Ţ. Kristjánsson, Leifur Á. Leifsson, Sigurjón Óskarsson. Varamenn: Guđmundur Kristjánsson, Kristín Gísladóttir.

 3. maí 2007

Gunnar Felixson formađur, Haraldur Gíslason varaformađur, Hjálmar Ţ. Kristjánsson, Leifur Á. Leifsson, Sigurjón Óskarsson. Varamenn: Guđmundur Kristjánsson, Kristín Gísladóttir.

 2. maí 2008

Haraldur Gíslason formađur, Leifur Á. Leifsson varaformađur, Hjálmar Ţ. Kristjánsson, Sigurjón Óskarsson, Magnús Helgi Árnason. Varamenn: Guđmundur Kristjánsson, Kristín Gísladóttir.

 8. maí 2009

Haraldur Gíslason formađur, Leifur Á. Leifsson varaformađur, Hjálmar Ţ. Kristjánsson, Sigurjón Óskarsson, Magnús Helgi Árnason. Varamenn: Guđmundur Kristjánsson, Kristín Gísladóttir.

 1. júní 2010

Guđmundur Örn Gunnarsson formađur, Leifur Á. Leifsson varaformađur, Hjálmar Ţ. Kristjánsson, Sigurjón Óskarsson, Magnús Helgi Árnason. Varamenn: Guđmundur Kristjánsson, Kristín Gísladóttir.

 30. júní 2011

Guđmundur Örn Gunnarsson formađur, Einar Ţór Sverrisson varaformađur, Leifur Á. Leifsson, Magnús Helgi Árnason, Sigurjón Óskarsson. Varamenn: Kristín Gísladóttir, Eyjólfur Guđjónsson.

 28. júní 2012

Guđmundur Örn Gunnarsson formađur, Einar Ţór Sverrisson varaformađur, Kristín Gísladóttir, Leifur Á. Leifsson, Magnús Helgi Árnason. Varamenn: Eyjólfur Guđjónsson, Magnea Bergvinsdóttir.

 28. júní 2013

Guđmundur Örn Gunnarsson formađur, Einar Ţór Sverrisson varaformađur, Hjálmar Ţ. Kristjánsson, Páley Borgţórsdóttir, Rut Haraldsdóttir. Varamenn: Eyjólfur Guđjónsson, Magnea Bergvinsdóttir.

 20. júní 2014

Guđmundur Örn Gunnarsson formađur, Einar Ţór Sverrisson varaformađur, Guđmundur Kristjánsson, Páley Borgţórsdóttir, Rut Haraldsdóttir. Varamenn: Eyjólfur Guđjónsson, Íris Róbertsdóttir.

 2. júní 2015

Guđmundur Örn Gunnarsson formađur, Einar Ţór Sverrisson varaformađur, Guđmundur Kristjánsson, Íris Róbertsdóttir, Rut Haraldsdóttir. Varamenn: Eyjólfur Guđjónsson, Guđmunda Bjarnadóttir.

 31. ágúst 2016 (hluthafafundur)

Guđmundur Örn Gunnarsson formađur, Einar Ţór Sverrisson varaformađur, Ingvar Eyfjörđ, Íris Róbertsdóttir, Rut Haraldsdóttir. Varamenn: Eyjólfur Guđjónsson, Guđmunda Áslaug Bjarnadóttir.

 

Samantektin birtist fyrst í bókinni Sjötug og síung, Vinnslustöđin 1946-2016,sem út kom 30. desember 2016

Menu
  • Vinnslustöđin hf.
  • Hafnargötu 2
  • 900 Vestmannaeyjar
  • Sími (+354) 488 8000
  • Fax (+354) 488 8001
  • vsv@vsv.is